Gabatarwa Kamfanin
Nau'in mota | ||
Girman mota | Max tsawon (mm) | 5300 |
Max Pourd (MM) | 1950 | |
Height (mm) | 1550/2050 | |
Nauyi (kg) | ≤2800 | |
Dagawa | 4.0-5.0m / min | |
Saurin gudu | 7.0-8.0m / Min | |
Hanya | Motar & sarkar / Motoci & Karfe igiya | |
Hanya mai aiki | Maɓallin, IC Card | |
Janye motoci | 2.2 / 3.7KW | |
Mura | 0.2Kw | |
Ƙarfi | AC 50hz 3-lokaci 380v |

Gabatarwa Kamfanin
Muna da ma'aikata sama da 200, kusan murabba'in mita 20000 na kayan aiki da kuma tsarin haɓaka na zamani, Thailand, Japan, Koriya ta Kudu, Russia da Indiya. Mun gabatar da wuraren ajiye motoci 3000 da aka buga a filin ajiye motoci na motoci, abokan ciniki sun karbi samfuran abokan ciniki sosai.
Yadda yake aiki
Tsarin filin ajiye motoci mai ban sha'awa yana da tsarin filin ajiye motoci da yawa da layuka da yawa da kuma kowane matakin an tsara shi tare da sarari azaman sarari mai musayar. Duk sarari ana iya ɗaukar ta atomatik sai sarari a matakin farko kuma duk sararin samaniya na iya zamewa ta atomatik sai sarari a matakin farko. Lokacin da mota ke buƙatar yin kiliya ko saki, duk sarari a ƙarƙashin wannan sararin motar zai narke zuwa sararin samaniya da kuma samar da tashar da ke ɗora a ƙarƙashin wannan sarari. A wannan yanayin, sarari zai hau sama da ƙasa da yardar kaina. Lokacin da ta kai ƙasa, motar za ta fita da sauƙi.
Shiryawa da saukarwa
Mataki hudu shirya don tabbatar da amincin sufuri.
1) shelf to gyara karfe firam.
2) Dukkanin tsarin da aka lazimta akan shiryayye;
3) Dukkanin wayoyin lantarki da motoci ana saka su cikin akwati a al'ada;
4) Duk shelves da kwalaye sun ɗaure a cikin akwati.

Kayan ado na kayan aiki
Kayan aikin ajiye motoci na inji wanda aka gina a waje na iya cimma sakamako daban-daban tare da zane mai kyau, yana iya halartar gilashin da ke tattare da kayan ado, zai iya dacewa da gilashin da ke tattare da kayan kwalliya, yana iya halartar gilashin kayan ado Bangon waje da kuma aluminum compite panel tare da itace.

Jagoran FAQ
Wani abu kuma da kuke buƙatar sani game da filin wasa mai wuyar warwarewa
1. Menene lokacin biyan ku?
Gabaɗaya, mun yarda da biyan kuɗi 30% da daidaituwa ta hanyar tt kafin sauke.it yana da sasantawa.
2. Menene tsayin, zurfin, faɗin da nunin nisan filin ajiye motoci?
Tsawon, zurfin, faɗin da nunin nassin za a tantance gwargwadon girman shafin. Gabaɗaya, tsayin net na hanyar sadarwar bututu a ƙarƙashin kayan aikin da aka buƙata ta kayan aikin da aka buƙaci 3600m. Don saukin wurin yin amfani da masu amfani, girman lane zai zama 6m.
3. Mecece manyan sassan sassan mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto?
Babban sassan karfe ne, pallet mota, tsarin watsawa, tsarin sarrafawa, tsarin sarrafawa da na'urar aminci.
Sha'awar samfuranmu?
Wakilan tallace-tallace zasu ba ku sabis na ƙwararru da mafi kyawun mafita.
-
2 Stot na Car Matsayin Filin ajiye motoci
-
Tsarin aikin ajiyar motoci da yawa na Multi
-
Farashin Parking Park Parking Parking
-
Multivel fayil mai sarrafa kansa tsaye tashar mota ...
-
Tsarin ajiye motoci na kayan aikin da ke amfani da mota ...
-
Pit na ɗaukar hoto mai wuyar hoto