Bidiyon Samfura
Sigar Fasaha
| Nau'in tsaye | Nau'in kwance | Bayani na musamman | Suna | Sigogi & ƙayyadaddun bayanai | ||||||
| Layer | Ɗaga tsayin rijiyar (mm) | Tsawon wurin ajiye motoci (mm) | Layer | Ɗaga tsayin rijiyar (mm) | Tsawon wurin ajiye motoci (mm) | Yanayin watsawa | Mota da igiya | Ɗaga | Ƙarfi | 0.75KW*1/60 |
| 2F | 7400 | 4100 | 2F | 7200 | 4100 | Girman motar da za ta iya ɗaukar mutum | L 5000mm | Gudu | 5-15KM/MINT | |
| W 1850mm | Yanayin sarrafawa | VVVF&PLC | ||||||||
| 3F | 9350 | 6050 | 3F | 9150 | 6050 | H 1550mm | Yanayin aiki | Danna maɓallin, Shafa katin | ||
| Nauyin nauyi 1700kg | Tushen wutan lantarki | 220V/380V 50HZ | ||||||||
| 4F | 11300 | 8000 | 4F | 11100 | 8000 | Ɗaga | Ƙarfi 18.5-30W | Na'urar tsaro | Shigar da na'urar kewayawa | |
| Gudun 60-110M/MIN | Ganowa a wurin | |||||||||
| 5F | 13250 | 9950 | 5F | 13050 | 9950 | Zamiya | Ƙarfi 3KW | Gano Sama da Matsayi | ||
| Gudun 20-40M/MIN | Makullin tsayawa na gaggawa | |||||||||
| WURIN SHAƘA: Tsayin Ɗakin Ajiye Motoci | WURIN SHAƘA: Tsayin Ɗakin Ajiye Motoci | Musayar | Ƙarfi 0.75KW*1/25 | Na'urar firikwensin ganewa da yawa | ||||||
| Gudun 60-10M/MIN | Ƙofa | Ƙofar atomatik | ||||||||
Ajiye motoci ta atomatikAna tallafawa ta hanyar fasahar Koriya ta Kudu. Tare da motsi a kwance na robot mai zamiya mai wayo da motsi a tsaye na lifter akan kowane layi. Yana cimma filin ajiye motoci da ɗaukar kaya mai matakai da yawa a ƙarƙashin sarrafa kwamfuta ko allon sarrafawa, wanda yake lafiya kuma abin dogaro tare da babban saurin aiki da yawan filin ajiye motoci. Ana haɗa hanyoyin cikin sauƙi da sassauƙa tare da babban matakin fahimta da aikace-aikace mai faɗi. Ana iya shimfida shi a ƙasa ko ƙasa, a kwance ko a tsayi bisa ga yanayin da ake ciki, saboda haka, ya sami karbuwa sosai daga abokan ciniki kamar asibitoci, tsarin banki, filin jirgin sama, filin wasa da masu zuba jari a wuraren ajiye motoci.
Gabatarwar Kamfani
Jinguan tana da ma'aikata sama da 200, kusan murabba'in mita 20000 na bita da kuma manyan kayan aikin injina, tare da tsarin ci gaba na zamani da cikakken kayan aikin gwaji. Tare da tarihin fiye da shekaru 15, ayyukan kamfaninmu sun yadu sosai a birane 66 a China da kuma kasashe sama da 10 kamar Amurka, Thailand, Japan, New Zealand, Koriya ta Kudu, Rasha da Indiya. Mun samar da wuraren ajiye motoci 3000 don ayyukan ajiye motoci, kayayyakinmu sun sami karbuwa sosai daga abokan ciniki.
Girmamawa na Kamfanoni
Sabis
Kafin sayarwa: Da farko, yi ƙira ta ƙwararru bisa ga zane-zanen wurin kayan aiki da takamaiman buƙatun da abokin ciniki ya bayar, bayar da ƙiyasin farashi bayan tabbatar da zane-zanen tsarin, kuma sanya hannu kan kwangilar tallace-tallace lokacin da ɓangarorin biyu suka gamsu da tabbatar da ƙiyasin farashi.
Ana sayarwa: Bayan karɓar kuɗin farko, a ba da zanen tsarin ƙarfe, sannan a fara samarwa bayan abokin ciniki ya tabbatar da zanen. A duk lokacin aikin samarwa, a ba da amsa ga abokin ciniki game da ci gaban samarwa a ainihin lokacin.
Bayan sayarwa: Muna ba wa abokin ciniki cikakkun zane-zanen shigarwa na kayan aiki da umarnin fasaha. Idan abokin ciniki yana buƙata, za mu iya aika injiniyan zuwa wurin don taimakawa wajen aikin shigarwa.
Jagorar Tambayoyi da Amsoshi: Wani abu kuma da kuke buƙatar sani game da ajiye motoci ta atomatik
1. Wace irin takardar shaida kake da ita?
Muna da tsarin ingancin ISO9001, tsarin muhalli na ISO14001, tsarin kula da lafiya da tsaro na GB/T28001.
2. Ina tashar jiragen ruwanka take?
Muna cikin birnin Nantong, lardin Jiangsu kuma muna isar da kwantena daga tashar jiragen ruwa ta Shanghai.
3. Marufi da jigilar kaya:
Manyan sassan an lulluɓe su a kan ƙarfe ko fale-falen katako, kuma ƙananan sassan an lulluɓe su a cikin akwatin katako don jigilar kaya ta teku.
4. Yaya lokacin samarwa da lokacin shigarwa na tsarin ajiye motoci yake?
Ana ƙayyade lokacin ginin bisa ga adadin wuraren ajiye motoci. Gabaɗaya, lokacin samarwa shine kwanaki 30, kuma lokacin shigarwa shine kwanaki 30-60. Da yawan wuraren ajiye motoci, haka nan tsawon lokacin shigarwa. Ana iya isar da shi cikin rukuni-rukuni, tsari na isarwa: firam ɗin ƙarfe, tsarin lantarki, sarkar mota da sauran tsarin watsawa, pallet ɗin mota, da sauransu.
Kuna sha'awar kayayyakinmu?
Wakilan tallace-tallace namu za su ba ku sabis na ƙwararru da mafi kyawun mafita.
-
duba cikakkun bayanaiTsarin Ajiye Motoci Mai Sauƙi na PPY Mai Aiki da Kai...
-
duba cikakkun bayanaiTsarin Ajiye Motoci na Robot Mai Sauyawa Jirgin Sama An yi shi a China
-
duba cikakkun bayanaiMasana'antar Tsarin Gudanar da Ajiye Motoci ta atomatik ta China
-
duba cikakkun bayanaiTsarin ajiye motoci mai sarrafa kansa gaba ɗaya
-
duba cikakkun bayanaiTsarin garejin ajiye motoci ta atomatik









