Domin amsa kiran sabuwar dabarar samar da ababen more rayuwa ta ƙasa, a hanzarta gina birane masu wayo da kuma haɓaka sufuri mai wayo, a inganta ci gaban masana'antar ajiye motoci ta birane cikin tsari, a kuma mai da hankali kan magance matsalolin rayuwa kamar wuraren ajiye motoci masu wahala da rashin tsari a birane, an buɗe bikin baje kolin masana'antar ajiye motoci ta birane ta China International 2023 a Cibiyar Baje kolin Ƙasa da Ƙasa ta China (Chaoyang Hall) a ranar 29 ga Mayu.
An ba Kamfanin Jiangsu Jinguan Parking Industry Co., Ltd. lambar yabo ta 2023 a fannin Ingancin Masana'antar Injini (Masana'antar Kayan Ajiye Motoci ta Injini). Shugaba Zhu Zhihui ya wakilci kamfanin a kan dandamali don karɓar kyautar, kuma Shugaba Ming Yanhua na Kwamitin Aiki na Kayan Ajiye Motoci na Ƙungiyar Injini Mai Nauyi ya miƙa takardar shaidar girmamawa ga waɗanda suka yi nasara.
A lokacin baje kolin, Jinguan ya samu karbuwa a tsakanin magoya baya! Ci gaba da samun kwastomomi sun zo don yin tambayoyi da tattaunawa, suna nuna matukar godiya ga jerin kayayyaki da mafita na kamfaninmu kamar gareji masu girma uku, wuraren ajiye motoci masu wayo, da kuma wuraren ajiye motoci masu cikakken tsari. Sun shirya ziyartar kamfaninmu don duba wurin bayan baje kolin, kuma sun gayyaci kamfaninmu da ya ziyarci wurin aikin don binciken wurin. A lokacin baje kolin, ma'aikatan wurin sun saurari bukatun abokan ciniki sosai kuma sun ba da amsoshin kasuwanci na ƙwararru.
Shugabannin Kwamitin Aiki na Kayan Ajiye Motoci na Ƙungiyar Masana'antar Injinan Kaya ta China sun zo rumfarmu don yin jaje da jagora. Sun fahimci manufar "neman inganci, ƙima, da gamsuwar masu amfani" da Jinguan Group ta bi a matsayin manufar asali ta samfuran masana'antu sama da shekaru goma, kuma sun yi kira ga ƙungiyar da ta tallata ta.
Kamfanin Jiangsu Jinguan Parking Industry Co., Ltd., a matsayin mataimakin shugaban kwamitin kayan ajiye motoci na ƙungiyar manyan injunan China, zai ci gaba da bin diddigin inganta suna na alamar "Jinguan" a kasuwa tare da ingancin samfura da sabis, yana haɓaka gina masana'antar ajiye motoci da ta dogara da kayan ajiye motoci, kuma yana ci gaba da samar wa abokan ciniki ayyukan ajiye motoci masu inganci "lafiya, daɗi, da kyau", yana ba da gudummawa ga ci gaban masana'antar ajiye motoci mai inganci!
Lokacin Saƙo: Yuni-14-2023





