Lokacin aiki tare da dagawa da kayan aikin ajiye motoci, ya kamata a sami filin ajiye motoci, waye filin ajiye motoci

Lokacin aiki tare da dagawa da kayan aikin ajiye motoci, yakamata a sanya filin ajiye motoci, waye filin ajiye motoci. Sabili da haka, lissafin filin ajiye motoci ba shine mafi sauƙin haɓaka adadin filin ajiye motoci a ƙasa da yawan benaye. Gabaɗaya, an rarrabe muage mafi girma zuwa raka'a da yawa, kuma mutum za a iya adana shi kuma mutum ɗaya ne ko sama da haka. Saboda haka, idan rukunin ya yi girma sosai, ingancin ajiya da maido da zai rage; Idan rukunin yayi ƙanana, yawan wuraren ajiye motoci za su ragu kuma ana amfani da darajar ƙasa. Dangane da kwarewa, naúrar ɗaya tana da alhakin motocin 5 zuwa 16.

Zabi maki

1 Dawowar kayan aikin filin ajiye motoci na injiniya ya kamata a biya tare da dakatar da gaggawa, Na'urorin hana hannu, na'urar gargaɗi, da sauransu.

2 Yanayin cikin gida ya sanya shi tare da kayan aikin ajiye motoci na injin na injin da kayan iska da kuma kayan iska.

3 Tsalli inda aka sanya kayan aikin kiliya zai sami ingantaccen haske da kuma gaggawa.

4 Domin tabbatar da cewa babu ruwa da aka tara a ciki kuma a ƙasa da kayan aiki, ya kamata a samar da wuraren shakatawa da ingantattun wuraren da ake amfani da su.

5 Yanayin da aka ajiye tare da kayan aikin ajiye motoci na inji zasu cika bukatun kariya na gida ..

6 Ban da sauran hayaniyar amo na waje, amo ya haifar da filin ajiye motoci kada ya fi ƙimar gida.

7 JB / T8713-1998 ya ba da izinin ɗagawa guda ɗaya na dagawa da zamewa kayan aiki shine 3 zuwa 43 bisa ga ka'idodin hankali na tattalin arziki.

8 Tsayin ƙofofin da kuma fitowar kayan aikin ajiye motoci na inji yakamata su karu da sama da 500mm.and ya kamata a karu da sama da 500mm a kan faɗin motocin filin wucewa da suka dace.


Lokaci: Mar-07-2023