Tsarin Tsarin Kikin Mota na Injiniyan Mota a tsaye

Takaitaccen Bayani:

Injiniyan Kiliya Hasumiyar Tsararren Motar Tsararren Mota shine samfuri tare da mafi girman ƙimar amfani da ƙasa tsakanin duk kayan aikin filin ajiye motoci.Yana ɗaukar cikakken rufaffiyar aiki tare da cikakkiyar kulawar kwamfuta, kuma yana fasalta babban digiri na fasaha, yin kiliya da sauri. don yin kiliya da ɗaukar motar tare da ginanniyar dandamalin jujjuyawar mota. Samfurin galibi ana karɓa a cikin CBD da cibiyoyin kasuwanci masu haɓaka.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyon Samfura

Sigar Fasaha

Nau'in sigogi

Bayani na musamman

Space Qty

Tsawon Kiliya (mm)

Tsayin Kayan aiki (mm)

Suna

Siga da ƙayyadaddun bayanai

18

22830

23320

Yanayin tuƙi

Motoci & igiya karfe

20

24440

24930

Ƙayyadaddun bayanai

L 5000mm

22

26050

26540

W 1850mm

24

27660

28150

H 1550mm

26

29270

29760

WT 2000kg

28

30880

31370

Dagawa

Ikon 22-37KW

30

32490

32980

Gudun 60-110KW

32

34110

34590

Slide

Wutar 3KW

34

35710

36200

Gudun 20-30KW

36

37320

37810

Dandalin juyawa

Wutar 3KW

38

38930

39420

Gudun 2-5RMP

40

40540

41030

VVVF&PLC

42

42150

42640

Yanayin aiki

Latsa maɓalli, Katin gogewa

44

43760

44250

Ƙarfi

220V/380V/50HZ

46

45370

45880

Alamar shiga

48

46980

47470

Hasken Gaggawa

50

48590

49080

A cikin gano matsayi

52

50200

50690

Sama da gano matsayi

54

51810

52300

Canjin gaggawa

56

53420

53910

Na'urori masu ganowa da yawa

58

55030

55520

Na'urar jagora

60

56540

57130

Kofa

Kofa ta atomatik

Kayan Ado

Wannan Car Park Tower an yi wa ado a waje tare da gilashin gilashi tare da panel composite.A kayan ado kuma za a iya ƙarfafa tsarin kankare, gilashin gilashi, gilashin da aka yi da katako tare da aluminum panel, launi mai launi na karfe, dutsen ulu da aka rufe da bango na waje da kuma aluminum composite panel tare da itace. .

Tsarin Kiliya na Injiniyan Mota a tsaye Syst002

Aikin lantarki

Tsarin Kiliya na Injiniyan Mota a tsaye Syst001

Sabuwar kofa

Sabis

Kafin sayarwa:Da fari dai, aiwatar da ƙwararrun ƙira bisa ga zane-zanen wurin kayan aiki da takamaiman buƙatun da abokin ciniki ya bayar, samar da zance bayan tabbatar da zane-zanen makirci, kuma sanya hannu kan kwangilar tallace-tallace lokacin da bangarorin biyu suka gamsu da tabbatar da zance.

Ana sayarwa:Bayan karɓar ajiya na farko, samar da zanen tsarin karfe, kuma fara samarwa bayan abokin ciniki ya tabbatar da zane.A lokacin duk tsarin samarwa, mayar da martani ga ci gaban samarwa ga abokin ciniki a ainihin lokacin.

Bayan sayarwa:Muna ba abokin ciniki cikakken zanen shigarwa na kayan aiki da umarnin fasaha.Idan abokin ciniki yana buƙatar, za mu iya aika injiniya zuwa shafin don taimakawa wajen aikin shigarwa.

Takaddun shaida

asdbvdsb (1)

FAQ

1. Wane irin satifiket kuke da shi?
Muna da ISO9001 ingancin tsarin, ISO14001 tsarin muhalli, GB / T28001 kiwon lafiya da aminci tsarin kula da sana'a.

2. Za ku iya yi mana zane?
Ee, muna da ƙungiyar ƙirar ƙwararrun ƙwararru, wacce za ta iya tsarawa bisa ga ainihin yanayin rukunin yanar gizon da bukatun abokan ciniki.

3. Marufi & jigilar kaya:
Manyan sassa na Park Tower Car Park an cika su a kan pallet ɗin ƙarfe ko itace kuma an cika ƙananan sassa a cikin akwatin katako don jigilar ruwa.

4. Shin samfurin ku yana da sabis na garanti?Yaya tsawon lokacin garanti?
Ee, gabaɗaya garantin mu shine watanni 12 daga ranar ƙaddamarwa a wurin aikin akan lahani na masana'anta, ba fiye da watanni 18 bayan jigilar kaya ba.

Kuna sha'awar samfuranmu?
Wakilan tallace-tallacenmu za su ba ku sabis na ƙwararru da mafita mafi kyau.


  • Na baya:
  • Na gaba: